Lịch thi đấu bóng đá 11/7: Tứ kết Can Cup 2019 Bờ Biển Ngà vs Algeria

Thứ năm, 11/07/2019 | 07:42 GMT+7

CHẤN HƯNG (t/h)

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 11/7 đáng chú ý là trận tứ kết Can Cup 2019 giữa Bờ Biển Ngà vs Algeria.

Thời gian

Trận đấu

Trực tiếp

Giao hữu cấp CLB 2019

12-Jul

Tranmere Rovers

Liverpool

01:30

Can Cup - giải vô địch châu Phi 2019 - tứ kết

11-Jul

Bờ Biển Ngà

Algeria

23:00

12-Jul

Madagascar

Tunisia

02:00

Vòng chung kết giải bóng đá Thiếu niên toàn quốc Cúp Kun Siêu Phàm 2019 - tứ kết

11-Jul

U13 Sông Lam Nghệ An

U13 Hà Nội

16:00

11-Jul

U13 PVF

U13 Đồng Tháp

16:00

11-Jul

U13 Thành Vinh

U13 Sài Gòn FC

17:30

11-Jul

U13 SHB Đà Nẵng

U13 Bình Phước

17:30

Cúp Copa do Brasil - tứ kết

11-Jul

Grêmio

Bahia

05:15

11-Jul

Athletico Paranaense

Flamengo

07:30

11-Jul

Palmeiras

Internacional

07:30

12-Jul

Cruzeiro

Atlético Mineiro

06:00

UEFA Europa League - vòng sơ loại thứ nhất - lượt đi

11-Jul

Pyunik

Shkupi

20:30

11-Jul

Ordabasy

Torpedo Kutaisi

21:00

11-Jul

Ventspils

Teuta Durrës

21:45

11-Jul

Alashkert

Makedonija GjP

22:00

11-Jul

Laçi

Hapoel Be'er Sheva

22:30

11-Jul

Trans

Budućnost

22:30

11-Jul

AEK Larnaca

Petrocub

22:30

11-Jul

Səbail

Universitatea

23:00

11-Jul

Flora

Radnički Niš

23:00

11-Jul

KuPS

Vitebsk

23:00

11-Jul

Balzan

Domžale

23:30

11-Jul

Riteriai

23:30

11-Jul

Ružomberok

Levski Sofia

23:30

12-Jul

Radnik Bijeljina

Spartak Trnava

00:00

12-Jul

Kauno Žalgiris

Apollon

00:00

12-Jul

Liepāja

Dinamo Minsk

00:00

12-Jul

Malmö FF

Ballymena United

00:00

12-Jul

Maccabi Haifa

Mura

00:00

12-Jul

Crusaders

B36

00:00

12-Jul

Dinamo Tbilisi

Engordany

00:00

12-Jul

Debrecen

Kukësi

00:00

12-Jul

Akademija Pandev

Zrinjski

00:00

12-Jul

Brøndby

Inter Turku

00:00

12-Jul

Brann

Shamrock Rovers

00:00

12-Jul

Shakhtyor

Hibernians

00:00

12-Jul

Molde

KR

00:00

12-Jul

Speranţa Nisporeni

Neftçi

00:00

12-Jul

Fola Esch

Chikhura

00:30

12-Jul

Olimpija

Rīgas FS

01:00

12-Jul

Connah's Quay

Kilmarnock

01:00

12-Jul

Zeta

Vidi

01:30

12-Jul

Europa

Legia Warszawa

01:30

12-Jul

FCSB

Milsami

01:30

12-Jul

Čukarički

Banants

01:30

12-Jul

DAC

Cracovia Kraków

01:30

12-Jul

Cliftonville

Haugesund

01:45

12-Jul

St Patrick's Athl.

Norrköping

01:45

12-Jul

Aberdeen

RoPS

01:45

12-Jul

Cork City

Progrès Niederkorn

01:45

12-Jul

Honvéd

Žalgiris

02:00

12-Jul

Široki Brijeg

Kairat

02:00

12-Jul

Breidablik

Vaduz

03:00

12-Jul

Stjarnan

FCI Levadia

03:00

VĐQG Trung Quốc - vòng 17

11-Jul

Tianjin Teda

Guangzhou Ever

19:00

VĐQG Indonesia - vòng

10-Jul

Persela

Kalteng Putra

18:30

Từ khóa: